| Số mô hình | YH-J206 |
|---|---|
| chứng nhận | CE / RoHS |
| Điện áp | 110-240V |
| sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | YH-J202 |
|---|---|
| Điện áp | 110-240V |
| Bề mặt hoàn thiện | Chải / Gương / Đen PVD / Lớp phủ chống dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Số mô hình | YH-J208 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 110-240V |
| biểu tượng/mẫu | In lụa, In Laser |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Điện áp | 110-240V |
|---|---|
| Số mô hình | YH-J201 |
| đóng gói thư | N |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
|---|---|
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| đóng gói thư | N |
| Điện áp | 110-240V |