| Số mô hình | YH-J203 |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| chứng nhận | CE / RoHS |
| Bề mặt hoàn thiện | Chải / Gương / Đen PVD / Lớp phủ chống dấu vân tay |
| Số mô hình | YH-J206 |
|---|---|
| chứng nhận | CE / RoHS |
| Điện áp | 110-240V |
| sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | YH-J205 |
|---|---|
| chứng nhận | CE / RoHS |
| Bề mặt hoàn thiện | Chải / Gương / Đen PVD / Lớp phủ chống dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kiểu cài đặt | Độc lập/Tích hợp/ Treo tường (Tùy chọn) |
| Tên | Tủ lưu trữ rượu vang có nhiệt độ kiểm soát |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bảng điều khiển cảm ứng kỹ thuật số |
| Chiếu sáng | Đèn LED chiếu sáng nội thất |
| Phạm vi nhiệt độ | 5°C đến 18°C (41°F đến 64°F) |
| Điện áp | 110-240V |