| หมายเลขรุ่น | YH-J203 |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การใช้งานทั่วไป | เฟอร์นิเจอร์ในบ้าน |
| การรับรอง | CE / ROHS |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | ขัดเงา / กระจก / PVD สีดำ / เคลือบป้องกันลายนิ้วมือ |
| หมายเลขรุ่น | YH-J206 |
|---|---|
| การรับรอง | CE / ROHS |
| แรงดันไฟฟ้า | 110-240V |
| การใช้งานเฉพาะ | ตู้ห้องนั่งเล่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | YH-J205 |
|---|---|
| การรับรอง | CE / ROHS |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | ขัดเงา / กระจก / PVD สีดำ / เคลือบป้องกันลายนิ้วมือ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทการติดตั้ง | อิสระ/บิวท์อิน/ติดผนัง (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อ | ตู้เก็บไวน์ควบคุมอุณหภูมิ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | แผงควบคุมแบบสัมผัสดิจิตอล |
| แสงสว่าง | ไฟ LED ภายใน |
| ช่วงอุณหภูมิ | 5°C ถึง 18°C (41°F ถึง 64°F) |
| แรงดันไฟฟ้า | 110-240V |