| Sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
|---|---|
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kiểu | Nội thất phòng khách |
| Đóng gói thư | N |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name | Yinghai stainless steel |
| Số mô hình | YH-J0104 |
| Tính năng | Có thể điều chỉnh (khác) |
| Sử dụng cụ thể | Ngoài trời, Khách sạn, Nhà để xe, Thương mại, Hộ gia đình |
| Sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
|---|---|
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kiểu | Nội thất phòng khách |
| Đóng gói thư | N |
| Sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
|---|---|
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kiểu | Nội thất phòng khách |
| Đóng gói thư | N |
| Phong cách | Châu Âu hiện đại |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, thương mại, hộ gia đình |
| Mẫu | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Nội thất trang trí nhà cửa |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Điện áp | 110-240V |
|---|---|
| Số mô hình | YH-J201 |
| đóng gói thư | N |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| sử dụng cụ thể | Tủ Phòng Khách |
|---|---|
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| đóng gói thư | N |
| Điện áp | 110-240V |
| Số mô hình | YH-J204 |
|---|---|
| Điện áp | 110-240V |
| Bề mặt hoàn thiện | Chải / Gương / Đen PVD / Lớp phủ chống dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Số mô hình | YH-J202 |
|---|---|
| Điện áp | 110-240V |
| Bề mặt hoàn thiện | Chải / Gương / Đen PVD / Lớp phủ chống dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Số mô hình | YH-J207 |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Sử dụng chung | Nội thất gia đình |
| Bảo hành | 1 năm |
| đóng gói thư | N |